PROF. MWAKALILA AMEWATAKA WANAFUNZI WA CHUO CHA KUMBUKUMBU YA MWALIMU NYERERE KUSOMA KWA BIDII NA KULIPA ADA KWA WAKATI
Mkuu wa Chuo cha kumbukumbu cha Mwalimu Nyerere, Profesa Shadrack Mwakalila leo amezungunza na Wanafunzi wa Mwaka wa kwanza wa masomo kwa mwaka 2022/20223 ambapo amewaasa wanafunzi hao kuzingatia zaidi masomo ikiwa ni pamoja na kusoma kwa bidii, juhudi na maarifa . Profesa Mwakalila amewataka Wanafunzi hao kuwa Waadilifu ,Waminifu na kuzingatia suala la ulipaji ada kwa wakati. "Suala la kulipa ada ni la muhimu sana,kabla ya kuja hapa Chuoni kila mmoja alijipanga kuja kusoma, hili siyo jambo la dharura na ilikuwa ni mipango ya muda mref ... hivyo ni wajibu ada ilipwe kwa wakati,"alisistiza Profesa Mwakalila. Mkuu huyo wa Chuo amewataka pia Wanafunzi hao kujiepusha na udanganyifu wa aina yoyote pindi Mwanafunzi anapokuwa chuoni, kujiepusha na mambo ambayo hayawezi kumsaidia katika masomo, kujiepusha na migogoro yoyote au makundi ya uchochezi na sula zima la kuheshimiana kati ya Walimu na Wanafunzi. Imetolewa na: Kitengo cha Habari na Masoko CHUO CHA KUMBUKUMBU YA MWALIMU NYERERE 25.01.2023 Read more >
[ 2023-01-25 ]
Visitors Counter
Flag Counter
Collaboration

TCU Link

NACTE Link
NECTA Link
ZHELB Link
HELSB Link
MoEST Link
MoEZ Link
Social Networks
Facebook
Instagram
Youtube
Twitter
Contact us
Hotline : +255 (22) 2820041/47
P.O.BOX : 9193 Dar es Salaam,TANZANIA
Email : rector@mnma.ac.tz
Location : Kivukoni Dar-es-salaam
src="https://www.mnma.ac.tz/icon/sensa-2022-tanzania.png" class="sensa bounce-7">